Sấy thăng hoa là một trong những kỹ thuật sấy áp dụng công nghệ cao và đòi hỏi độ chính xác cao nhất, vì thế cho nên các loại hoa quả mềm nhũn, thực phẩm, dược liệu quý .... sau khi sấy thăng hoa đảm bảo không thay đổi đặc tính sản phẩm như hàm lượng vi chất hoạt chất, màu sắc mùi vị cũng như hình dạng ban đầu của sản phẩm.
(Chưa bao gồm thuế VAT)
| Thông số chung | Máy thăng hoa AD-FD24 |
| Công suất tiêu thụ | 5kw |
| Nguồn điện | 380V/50Hz 3 pha |
| Môi chất lạnh | R404A |
| Năng suất đông khô | 20 lít/mẻ |
| Áp suất làm việc | < 500 mtorr |
| Nhiệt dộ khay hoạt động | -30˚C đến 70˚C |
| Nhiệt độ bộ ngưng băng thấp nhất | -40˚C |
| Công suất hút bơm chân khônng | 15m3/giờ |
| Số khay | 30 |
| Kích thước khay | 400 x 365 mm |
| Diện tích sấy | 2,92 m² |
| Kích thước máy | 1644x1500x1944 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | Việt Nam |
Ý kiến bạn đọc
Liên hệ
Liên hệ
Liên hệ
Liên hệ
7 lợi ích sức khỏe của quả dâu tằm - Máy sấy Nông Sản Đa Năng Ánh Dương
Uống trà nghệ hàng ngày có tác dụng gì? Máy sấy thực phẩm đa năng Ánh Dương
9 công dụng tuyệt vời của quả mơ - Máy sấy trái cây đa năng Ánh Dương
7 lợi ích sức khỏe của quả thanh long có thể bạn chưa biết
Khoai lang tốt cho sức khỏe nhưng ăn thế nào mới có lợi? - Máy sấy nông sản đa năng Ánh Dương