Máy sấy Ánh Dương AD mini 2 hoạt động theo cơ chế sấy nóng, đốt bằng điện trở. Thiết bị có khả năng sấy các loại rau củ, hải sản như hải sâm, tổ yến, khô cá cơm, khô mực... Ngoài ra, đây là 1 máy sấy thực phẩm thích hợp cho gia đình sử dụng rất tốt.
(Chưa bao gồm thuế VAT)
| Thương hiệu MÁY SẤY ÁNH DƯƠNG | |
| Tên máy | AD mini 2 Điện |
| Kích thước máy | 640 x 480 x 810 mm |
| Sử dụng điện | 1 pha |
| Công suất tổng | 0,635 kw/h |
| Công suất tiêu thụ ( 35 - 90 °C) | 0,5 kw/h |
| Nhiệt độ sấy | 35 - 90°C |
| Diện tích sấy | 0,9 m² |
| Khối lượng sấy | 12 kg |
| Thời gian sấy | Tùy sản phẩm |
| Chất liệu vỏ máy sấy | sắt sơn chuyên dùng cho thực phẩm |
| Kích thước buồng sấy | 250 x 320 x 640 mm |
| Thể tích buồng sấy | 0,051 m³ |
| Công suất bộ cấp nhiệt | 1 kw |
| Số lượng bộ cấp nhiệt | 1 bộ |
| Bộ điều khiển | Điều khiển máy sấy theo thời gian được cài đặt. Hiển thị thời gian trong quá trình sấy. Núm vặn điều khiển nhiệt độ |
| Đường kính quạt sấy | Ø 270 |
| Công suất quạt sấy | 50W |
| Số lượng quạt sấy | 1 cái |
| Xả ẩm | ống xã ẩm |
| Kích thước khay sấy | 200 x 300 mm |
| Chất liệu khay sấy | Inox |
| Số lượng khay sấy | 12 khay |
| Chất liệu khung máy | Sắt sơn tĩnh điện |
| Bảo hành | 18 tháng |
Ý kiến bạn đọc
Liên hệ
51.175.000 đ
60.375.000 đ
Liên hệ
Nấm linh chi dạng thái lát hay dạng bột: Loại nào tốt hơn, dùng thế nào cho đúng?- Máy sấy Dược Liêu Đa Năng Ánh Dương
THÔNG BÁO NGHỈ LỄ GIỖ TỔ HÙNG VƯƠNG, 30/4 VÀ 1/5
Cách dùng sắn dây thanh nhiệt, giải độc - Máy sấy Nông Sản Đa Năng Ánh Dương
7 lợi ích sức khỏe của quả dâu tằm - Máy sấy Nông Sản Đa Năng Ánh Dương
Uống trà nghệ hàng ngày có tác dụng gì? Máy sấy thực phẩm đa năng Ánh Dương