Để đáp ứng nhu cầu sấy đa dạng các sản phẩm, Máy sấy Ánh Dương trân trọng giới thiệu thêm một mẫu máy mới đó là máy sấy khay xoay. Với trục xoay chứa khay, được xoay liên tục trong suốt thời gian sấy giúp sản phẩm của bạn đồng đều hơn và giảm được thời gian đảo khay, rất tiện lợi trong sản xuất.
(Chưa bao gồm thuế VAT)
| Thương hiệu MÁY SẤY ÁNH DƯƠNG | |
| Tên máy | Máy sấy khay xoay AD 1 Điện |
| Kích thước máy | 1660 x 1160 x 1490 mm |
| Sử dụng điện | 1 pha hoặc 3 pha |
| Công suất tổng | 4,75 kw |
| Công suất tiêu thụ ( 50 - 90 °C) | 3 - 4,75 kw/h |
| Công suất tiêu thụ ( 35 - 50 °C) | 1 - 2 kw/h |
| Nhiệt độ sấy | 35 - 90 °C |
| Diện tích sấy | 10 m² |
| Khối lượng sấy | 64 kg |
| Thời gian sấy | Tùy sản phẩm |
| Chất liệu vỏ máy sấy | 2 mặt sơn tĩnh điện |
| Công suất bộ cấp nhiệt | 4 kw |
| Số lượng bộ cấp nhiệt | 1 bộ |
| Bộ điều khiển | Điều khiển máy sấy theo thời gian và nhiệt độ được cài đặt. Hiển thị thời gian, nhiệt độ và độ ẩm trong quá trình sấy. |
| Công suất quạt sấy | 0,5 HP |
| Số lượng quạt sấy | 1 cái |
| Xả ẩm | Ống xả ẩm |
| Đường kính khay sấy | 1000 mm |
| Chất liệu khay sấy | Inox |
| Số lượng khay sấy | 9 khay |
| Chất liệu khung máy | Sắt sơn tĩnh điện |
| Bảo hành | 18 tháng |
Ý kiến bạn đọc
Liên hệ
52.500.000 đ
Liên hệ
44.500.000 đ
9 công dụng tuyệt vời của quả mơ - Máy sấy trái cây đa năng Ánh Dương
7 lợi ích sức khỏe của quả thanh long có thể bạn chưa biết
Khoai lang tốt cho sức khỏe nhưng ăn thế nào mới có lợi? - Máy sấy nông sản đa năng Ánh Dương
10 tác dụng của bí ngô đối với sức khỏe bạn nên biết - Máy sấy Nông sản Ánh Dương
THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ TẾT NGUYÊN ĐÁN 2026