Để đáp ứng nhu cầu sấy đa dạng các sản phẩm, Máy sấy Ánh Dương trân trọng giới thiệu thêm một mẫu máy mới đó là máy sấy khay xoay Inox. Với trục xoay chứa khay, được xoay liên tục trong suốt thời gian sấy giúp sản phẩm của bạn đồng đều hơn và giảm được thời gian đảo khay, rất tiện lợi trong sản xuất.
(Chưa bao gồm thuế VAT)
| Thương hiệu MÁY SẤY ÁNH DƯƠNG | |
| Tên máy | Máy sấy khay xoay AD 1 Điện Full Inox |
| Kích thước máy | 1680 x 1180 x 1630 mm |
| Sử dụng điện | 1 pha hoặc 3 pha |
| Công suất tổng | 6,75 kw |
| Công suất tiêu thụ ( 50 - 90 °C) | 5 - 6,75 kw/h |
| Công suất tiêu thụ ( 35 - 50 °C) | 3 - 4 kw/h |
| Nhiệt độ sấy | 35 - 90 °C |
| Diện tích sấy | 10 m² |
| Khối lượng sấy | 64 kg |
| Thời gian sấy | Tùy sản phẩm |
| Chất liệu vỏ máy sấy | Inox |
| Công suất bộ cấp nhiệt | 6 kw |
| Số lượng bộ cấp nhiệt | 1 bộ |
| Bộ điều khiển | Điều khiển máy sấy theo thời gian và nhiệt độ được cài đặt. Hiển thị thời gian, nhiệt độ và độ ẩm trong quá trình sấy. |
| Công suất quạt sấy | 0,5 HP |
| Số lượng quạt sấy | 1 cái |
| Xả ẩm | Ống xả ẩm |
| Đường kính khay sấy | 1000 mm |
| Chất liệu khay sấy | Inox |
| Số lượng khay sấy | 9 khay |
| Chất liệu khung máy | Inox |
| Bảo hành | 18 tháng |
Ý kiến bạn đọc
51.175.000 đ
60.375.000 đ
Liên hệ
51.175.000 đ
Cách dùng sắn dây thanh nhiệt, giải độc - Máy sấy Nông Sản Đa Năng Ánh Dương
7 lợi ích sức khỏe của quả dâu tằm - Máy sấy Nông Sản Đa Năng Ánh Dương
Uống trà nghệ hàng ngày có tác dụng gì? Máy sấy thực phẩm đa năng Ánh Dương
9 công dụng tuyệt vời của quả mơ - Máy sấy trái cây đa năng Ánh Dương
7 lợi ích sức khỏe của quả thanh long có thể bạn chưa biết