Tiếp nối thành công của dòng máy giá rẻ, Máy sấy Ánh Dương ra mắt model AD mini3 full inox. Máy sấy được đa dạng các loại nông sản, thực phẩm, trái cây và hải sản! Máy thao tác dễ dàng, bộ điều khiển tự động điều chỉnh nhiệt độ sấy và hẹn giờ tắt máy.
(Chưa bao gồm thuế VAT)
| Thương hiệu MÁY SẤY ÁNH DƯƠNG | |
| Tên máy | AD mini 3 Điện Full Inox |
| Kích thước máy | 670 x 460 x 930 mm |
| Sử dụng điện | 1 pha |
| Công suất tổng | 2,35 kw |
| Công suất tiêu thụ ( 55 - 90 °C) | 1,5 - 2,35 kw/h |
| Công suất tiêu thụ ( 35 - 50 °C) | 0,9 - 1,2 kw/h |
| Nhiệt độ sấy | 35 - 90 °C |
| Diện tích sấy | 1,44 m² |
| Khối lượng sấy | Tùy sản phẩm |
| Thời gian sấy | Tùy sản phẩm |
| Chất liệu vỏ máy sấy | Inox |
| Kích thước buồng sấy | 300 x 390 x 760 mm |
| Thể tích buồng sấy | 0.088 m³ |
| Công suất bộ cấp nhiệt | 2 kw |
| Số lượng bộ cấp nhiệt | 1 bộ |
| Bộ điều khiển | Điều khiển máy sấy theo thời gian và nhiệt độ được cài đặt. Hiển thị thời gian, nhiệt độ và độ ẩm trong quá trình sấy. |
| Đường kính quạt sấy | 300 mm |
| Công suất quạt sấy | 350 W |
| Số lượng quạt sấy | 1 cái |
| Xả ẩm | Ống xả ẩm |
| Kích thước khay sấy | 300 x 400 mm |
| Chất liệu khay sấy | Inox |
| Số lượng khay sấy | 12 khay |
| Chất liệu khung máy | Inox |
| Bảo hành | 18 tháng |
Ý kiến bạn đọc
Liên hệ
44.500.000 đ
52.500.000 đ
Liên hệ
9 công dụng tuyệt vời của quả mơ - Máy sấy trái cây đa năng Ánh Dương
7 lợi ích sức khỏe của quả thanh long có thể bạn chưa biết
Khoai lang tốt cho sức khỏe nhưng ăn thế nào mới có lợi? - Máy sấy nông sản đa năng Ánh Dương
10 tác dụng của bí ngô đối với sức khỏe bạn nên biết - Máy sấy Nông sản Ánh Dương
THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ TẾT NGUYÊN ĐÁN 2026