Máy sấy Ánh Dương có thể sấy nhiều loại thực phẩm khác nhau.
Máy sấy Ánh Dương AD mini 3 được thiết kế chắc chắn, sử dụng dễ dàng, giá thành rẻ. Thiết bị có khả năng sấy các sản phẩm như: các loại khô bò, khô gà, khô cá, các loại nấm, các loại rau củ, trái cây, các loại trà lá, dược liệu...
Tủ sấy thực phẩm có chất liệu vỏ máy chắc chắn, thép mạ kẽm, sơn tĩnh điện màu xám, bộ điều khiển tự động điều chỉnh nhiệt độ sấy và hẹn giờ tắt máy.
Lưu ý: Tủ sấy đã bao gồm khay.
(Chưa bao gồm thuế VAT)
| Thương hiệu MÁY SẤY ÁNH DƯƠNG | |
| Tên máy | AD mini 3 Điện |
| Kích thước máy | 670 x 460 x 930 mm |
| Sử dụng điện | 1 pha |
| Công suất tổng | 1,050 kw |
| Công suất tiêu thụ ( 55 - 90 °C) | 1 - 1,035 kw/h |
| Công suất tiêu thụ ( 35 - 50 °C) | 0,7 - 1 kw/h |
| Nhiệt độ sấy | 35 - 90 °C |
| Diện tích sấy | 1,44 m² |
| Khối lượng sấy | Tùy sản phẩm |
| Thời gian sấy | Tùy sản phẩm |
| Chất liệu vỏ máy sấy | sắt sơn chuyên dùng cho thực phẩm |
| Kích thước buồng sấy | 300 x 390 x 760 mm |
| Thể tích buồng sấy | 0.088 m³ |
| Công suất bộ cấp nhiệt | 1 kw |
| Số lượng bộ cấp nhiệt | 1 bộ |
| Bộ điều khiển | Điều khiển máy sấy theo thời gian và nhiệt độ được cài đặt. Hiển thị thời gian, nhiệt độ và độ ẩm trong quá trình sấy. |
| Đường kính quạt sấy | 300 mm |
| Công suất quạt sấy | 50 W |
| Số lượng quạt sấy | 1 cái |
| Xả ẩm | Ống xả ẩm |
| Kích thước khay sấy | 300 x 400 mm |
| Chất liệu khay sấy | Inox |
| Số lượng khay sấy | 12 khay |
| Chất liệu khung máy | Sắt sơn tĩnh điện |
| Bảo hành | 18 tháng |
Ý kiến bạn đọc
Liên hệ
51.175.000 đ
60.375.000 đ
Liên hệ
Nấm linh chi dạng thái lát hay dạng bột: Loại nào tốt hơn, dùng thế nào cho đúng?- Máy sấy Dược Liêu Đa Năng Ánh Dương
THÔNG BÁO NGHỈ LỄ GIỖ TỔ HÙNG VƯƠNG, 30/4 VÀ 1/5
Cách dùng sắn dây thanh nhiệt, giải độc - Máy sấy Nông Sản Đa Năng Ánh Dương
7 lợi ích sức khỏe của quả dâu tằm - Máy sấy Nông Sản Đa Năng Ánh Dương
Uống trà nghệ hàng ngày có tác dụng gì? Máy sấy thực phẩm đa năng Ánh Dương