Tiếp nối thành công của dòng máy giá rẻ, Máy sấy Ánh Dương ra mắt model AD mini3 full inox. Máy sấy được đa dạng các loại nông sản, thực phẩm, trái cây và hải sản! Máy thao tác dễ dàng, bộ điều khiển tự động điều chỉnh nhiệt độ sấy và hẹn giờ tắt máy.
(Chưa bao gồm thuế VAT)
| Thương hiệu MÁY SẤY ÁNH DƯƠNG | |
| Tên máy | AD mini 3 Điện Full Inox |
| Kích thước máy | 740 x 640 x 700 mm |
| Sử dụng điện | 1 pha |
| Công suất tổng | 2kw |
| Công suất tiêu thụ ( 55 - 90 °C) | 1,5 - 2 kw/h |
| Công suất tiêu thụ ( 35 - 50 °C) | 0,9 - 1,2 kw/h |
| Nhiệt độ sấy | 35 - 90 °C |
| Diện tích sấy | 1,4 m² |
| Khối lượng sấy | Tùy sản phẩm |
| Thời gian sấy | Tùy sản phẩm |
| Chất liệu vỏ máy sấy | Inox |
| Kích thước buồng sấy | 500 x 720 x 1500 mm |
| Thể tích buồng sấy | 0.24 m³ |
| Công suất bộ cấp nhiệt | 2 kw |
| Số lượng bộ cấp nhiệt | 1 bộ |
| Bộ điều khiển | Điều khiển máy sấy theo thời gian và nhiệt độ được cài đặt. Hiển thị thời gian, nhiệt độ và độ ẩm trong quá trình sấy. |
| Đường kính quạt sấy | Ø 400 |
| Chất liệu cánh quạt | Thép không gỉ |
| Công suất quạt sấy | 350 W |
| Số lượng quạt sấy | 1 cái |
| Xả ẩm | Ống xả ẩm |
| Kích thước khay sấy | 400 x 600 mm |
| Chất liệu khay sấy | Inox 304 |
| Số lượng khay sấy | 6 khay |
| Chất liệu khung máy | Inox |
| Bảo hành | 18 tháng |
Ý kiến bạn đọc
40.825.000 đ
Liên hệ
Nấm linh chi dạng thái lát hay dạng bột: Loại nào tốt hơn, dùng thế nào cho đúng?- Máy sấy Dược Liêu Đa Năng Ánh Dương
THÔNG BÁO NGHỈ LỄ GIỖ TỔ HÙNG VƯƠNG, 30/4 VÀ 1/5
Cách dùng sắn dây thanh nhiệt, giải độc - Máy sấy Nông Sản Đa Năng Ánh Dương
7 lợi ích sức khỏe của quả dâu tằm - Máy sấy Nông Sản Đa Năng Ánh Dương
Uống trà nghệ hàng ngày có tác dụng gì? Máy sấy thực phẩm đa năng Ánh Dương